รศ.ดร.วีริศ อัมระปาล ผวก.กนอ. มอบหมายให้ นายอัฐพล จิรวัฒน์จรรยา รผก.ปก.2 เป็นประธานในพิธีฯ พร้อมด้วย ดร.อัครพัชร์ พร้อมเพรียงชัย ทปษ.ผวก.กนอ. นางบุปผา กวินวศิน รผก.สผ. นายธีรวุฒิ เจรืญสุข ผช.ผวก.ปก.1. ผู้บริหารและพนักงาน กนอ. ผู้ประกอบการในนิคมอุตสาหกรรม ผู้พัฒนานิคมอุตสาหกรรม ผู้ให้บริการสาธารณูปโภคสาธารณูปการในนิคมอุตสาหกรรม หน่วยงานราชการ ชุมชนในพื้นที่โดยรอบนิคมอุตสาหกรรม และผู้มีจิตศรัทธา ร่วมอนุโมทนากุศลในครั้งนี้ เป็นจำนวนมาก
กนอ. ถวายผ้าพระกฐิน : วันเสาร์ที่ 25 พฤศจิกายน 2566 เวลาประมาณ 9.39 น.
![](https://www.asiamorningnews.net/wp-content/uploads/2023/12/image_8996951405227527982_0.jpg)