ศูนย์สงเคราะห์ผู้ยากจนในแดนธุรกันดาร ถวายน้ำดื่ม ๑๕๐๐ แพ็ค (๑๘,๐๐๐ ขวด) ให้แก่ พระเดชพระคุณหลวงพ่อเจ้าอาวาสวัดท่าซุง จ.อุทัยธานี เพื่อช่วยเหลือประชาชนผู้ประสบอุทกภัยที่ได้รับปัญหาความเดือดร้อนมาก
ศูนย์สงเคราะห์ผู้ยากจนในแดนธุรกันดาร ถวายน้ำดื่ม ๑๕๐๐ แพ็ค ให้แก่ วัดท่าซุง จ.อุทัยธานี ช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย
![](http://www.asiamorningnews.net/wp-content/uploads/2022/10/S__14885204.jpg)