คุณนิภาภัทร สิหนาทกถากุล พร้อมครอบครัวมอบเงินบริจาคให้กับมูลนิธิหลวงพ่อพุธ-จตุเจริญ เพื่อช่วยเหลือพระภิกษุที่อาพาธ (เจ็บป่วย) และกิจกรรมเพื่อสาธารณประโยชน์ โดยมี นพ.เจริญ มีนสุข ประธานกรรมการโรงพยาบาลไทยนครินทร์และประธานมูลนิธิหลวงพ่อพุธ-จตุเจริญ เป็นผู้รับมอบเงินจำนวน 1,105,000 บาท (หนึ่งล้านหนึ่งแสนห้าพันบาทถ้วน) เมื่อวันศุกร์ที่ 5 มิถุนายน 2563
คุณนิภาภัทร สิหนาทกถากุล พร้อมครอบครัวมอบเงินบริจาคให้กับมูลนิธิหลวงพ่อพุธ-จตุเจริญ เพื่อช่วยเหลือพระภิกษุที่อาพาธ
![](http://www.asiamorningnews.net/wp-content/uploads/2020/06/ไทยนคริน-No.1.jpg)